Thương hiêu: JONSBO
VỎ CASE JONSBO D34 BLACK
Giá: Liên hệ ngay để nhận ưu đãi
Cam kết 100% sản phẩm chính hãng.
Lỗi 1 đổi 1 trong 15 ngày.
Đền gấp đôi nếu phát hiện hàng nhái.
Free hỗ trợ trọn đời.
Thương hiêu: JONSBO
Giá: Liên hệ ngay để nhận ưu đãi
Cam kết 100% sản phẩm chính hãng.
Lỗi 1 đổi 1 trong 15 ngày.
Đền gấp đôi nếu phát hiện hàng nhái.
Free hỗ trợ trọn đời.
Jonsbo D34 là mẫu case Micro-ATX sở hữu thiết kế hiện đại, tối ưu không gian nhưng vẫn mang đến khả năng lắp đặt linh hoạt cho dàn PC gaming hoặc workstation. Với tone màu đen mạnh mẽ cùng form case gọn gàng, D34 phù hợp cho cả setup tối giản lẫn góc máy showcase hiện đại.
Jonsbo D34 nổi bật với màn hình hiển thị tích hợp ngay mặt trước của case. Đây là điểm nhấn giúp D34 trở nên khác biệt trong xu hướng build PC hiện đại.
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Model | Jonsbo D34 |
| Phiên bản | Black (Màu đen) |
| Kích thước | 338.5 (D) × 288.9 (W) × 366 (H) mm (bao gồm chân đế, không tính phần nhô ra) |
| Hỗ trợ mainboard | Mini-ITX / Micro-ATX |
| Khay ổ cứng | 2 × 3.5" HDD / 2 × 2.5" SSD |
| Khe mở rộng | 4 slots |
| Hỗ trợ quạt | Top: 2 × 120mm hoặc 2 × 140mm (tùy chọn) Rear: 1 × 120mm (tùy chọn) Bottom: 2 × 120mm hoặc 2 × 140mm (tùy chọn) |
| Hỗ trợ radiator | Top: 240mm / 280mm ×1 |
| Hỗ trợ nguồn | ATX PS2 |
| Giới hạn tản nhiệt khí CPU | Cao tối đa 165mm |
| Giới hạn VGA | Dài tối đa ≤333mm |
| Cổng kết nối I/O | 1 × USB 3.2 Gen2 Type-C 2 × USB 3.0 1 × Audio + Mic 2 trong 1 |
Đánh giá & nhận xét
Liên hệ với chúng tôi
Hỏi đáp về sản phẩm